Siffofin kafet na ciki na zamani 4x6 ft:
Girma da siffa
4x6 ƙafa cikin girman, rectangular, wannan girman ya fi matsakaici, dacewa da ɗakuna iri-iri, ofisoshi da sauran shimfidar sarari na ciki, ba ma cunkoso ba, kuma ba ƙarami ba kuma ya rasa tasirin ado.
abu
Yin amfani da kayan daɗaɗɗen, taɓawa yana da taushi sosai, kuma ƙafar tana jin kamar faɗuwa a cikin tausasawa, wanda zai iya kawo ƙwarewar jin daɗi. Ƙarƙashin ƙasa yana sanye da roba mai laushi, a gefe guda, yana ƙaruwa da kwanciyar hankali na kafet, don haka ba shi da sauƙi don zamewa a ƙasa, kuma tabbatar da amincin amfani; A gefe guda kuma, roba mai laushi kuma yana taka rawar kariya a ƙasa don hana ɓarna ƙasa.
Bayyanar da salo
Tare da halayen salon alatu na zamani, ƙirar gabaɗaya ta bayyana yanayi mai kyau. Rubutun ƙari yana sa ya zama mai inganci sosai, wanda zai iya haɓaka salon duk yanayin gida ko ofis kuma ya zama babban abin ado na sararin samaniya.
Fasaha da tsari
Ana amfani da wasu fasahar ci gaba a cikin tsarin samarwa don tabbatar da ingancin kafet. Alal misali, tsarin saƙa na ƙari na iya zama mai kyau sosai, don haka tari ya kasance m da uniform, ba sauƙin rasa gashi ba, cire gashi, yayin da yake riƙe da laushi da laushi na dogon lokaci.
Yanayin aikace-aikace
A cikin ɗakin kwana, ana iya sanya shi a kan gado, sauƙi don tashi da safe ko tafi barci ba tare da takalma ba, ƙara yanayi mai dumi da jin dadi; A cikin ofishin, a ƙarƙashin kujerar ofishin, ba kawai zai iya kawar da gajiyar zama na dogon lokaci ba, amma kuma ya kara daɗaɗɗen wuri mai kyau da dadi, don haka yanayin aiki ya fi dadi.
An yi katafaren daga fitattun zaruruwa masu inganci haɗe tare da goyan bayan roba mai laushi, yana ba da jin daɗi a ƙarƙashin ƙafa.
Ee, an ƙera wannan katifa don jure wa wuraren da ake yawan zirga-zirga kamar ɗakuna ko falo. Abu mai ɗorewa da goyan bayan roba yana taimakawa kiyaye bayyanarsa da hana lalacewa akan lokaci.
Tsaftacewa yana da sauƙi tare da wannan katifa! Shafewa na yau da kullun yana taimakawa ci gaba da zama sabo, kuma zaku iya tabo mai tsabta tare da sabulu mai laushi idan ya cancanta.
Labaran Mu
Iri-iri
Taushi
Dorewa
Kulawa
Adireshi
Floor 724 , Gine 7, No. 10, Tatan International Trade City, 118 Shengli South Street, Qiaoxi District, Shijiazhuang City, Lardin Hebei
Sa'o'in Kasuwanci
Litinin zuwa Asabar: 8:00 na safe - 7:00 na yamma
Lahadi & Ranakuku : Rufe